12 Các câu trả lời

บ้านนี้ตั้งแต่ฝาก​ ยังไม่ได้ซาร์ด​สักครั้ง​ จนตอนนี้5เดือนแล้ว​ แม่ไปซาร์ด​ดูเพศน้องที่คลินิก​เองดูร่างกาย​น้องแข็งแรง​ดีสมบูรณ์​ทุกอย่าง​ ได้ลูกชาย

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ​ ซาวด์​ตอน​ 13+4 ค่ะคุณ​หมอบอกว่าเห็​นโด่ๆอยู่​แต่ไม่คอนเฟิร์ม​ ผลนิฟออกได้ผู้ชาย​ค่ะ​

ฝากคลินิคค่ะ พึ่งไปหาหมอมาได้2 วัน 17+4 วีค หมอว่าตอนนี้ก็เห็นแล้วนะคะ แต่บ้านนี้น้องนอนไม่ให้เห็นค่ะ

บ้านนี้หมอสาวให้ตั้งแต่ 18 วิกค่ะแม่พอเข้า19 วีคหมอก็ซาวด์ให้ดูอีกรอบค่ะและ20วีกนัดซาวร์อีกรอบค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ให้ตั้งแต่ฝาก2รอบแล้วค่ะ รพ.รัฐ ไปเสียเงินซาวด์เองมารอบนึงค่ะที่คลินิค

TapFluencer

หมอนัดซาว มีนา ตอนนั้นน่าจะ5 เดือนแล้วค่ะ แต่รูปเพศเพราะตรวจ nip แล้วค่ะ

เราฝาก รพ.รัฐก็ซาวน์ดูเพศดูร่างกายน้องตอน 17 วีคกว่าๆค่ะ

บ้านนี้20วีคยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ

20สัปดาละคะยังไม่ซาวเพศไห้เลย

ไปซาวคลีนิคได้จ้าแม่ เสีย500

Câu hỏi liên quan