90 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เอาเล็บตัวเองจิกข่วนไปหมด ขนาดตัดให้เกือบทุกวัน ยาวไวจริงๆ55555🤣

อย่าลืมตัดเล็บให้เด้กน้อยด้วยน่ะค่ะ เด้กน้อยจะได้ไม่มีแผลค่ะ หน้าจะได้สวยๆ😊😊

บ้านนี้ตัดบ่อยมากแต่ก้อไม่วายยังโดนข่วนอีก กว่าจะตัดได้ยากมาก

เดียวก็หายค่ะเเม่ ป้องกันไม่ให้มีรอยเล็บ ใส่ถุงมือค่ะเเม่

แก้มน่าหยิกจังเลย น่ารักน่าชังมากค่ะคุณแม่ ❤️😍

สาวน้อย น่ารักจังเรยค่า ขอให้แผลหายไวๆน้า

VIP Member

น่ารักจังเลย❤ พยายามตัดเล็บน้องบ่อยๆนะคะ

บ้านนี้ก้อเยอะค่ะรอยเล็บขนาดตัดบ่อยแล้ว

น้องน่ารักมากเหมือนตุ๊กตาเลยคะแม่

เดี่ยวก้อหายกลับมาสวยเหมือนเดิมนะนู๋

Câu hỏi liên quan