88 Các câu trả lời

ไม่มีโรงเรียนไหนห้ามคนท้องเรียนค่ะ คนว่าได้ช่วยเลี้ยงไหมคะ ถ้าไม่เชิ่ดใส่ไปค่ะ สมัยใหนแล้ว

บ้านนี้เเม่พึ่ง16ย่าง17เองค่ะแถวๆบ้านเค้าก้พูดเเต่ไม่ค่อยสนใจถือว่าเป็นเสียงนกเสียงกาไปคะ

ขนาดพี่มึการงานมั่นคงแล้วยังหนีไม่พ้นคำนินทาเลยจ้า โฟกัสที่ลูก โฟกัสที่ครอบครัวก็พอค่ะ

เรื่องมันเกิดขึ้นแล้ว เราโชคดีที่ผู้ใหญ่เข้าใจ คนอื่นไม่ต้องสนนะคะ เพื่อลูกค่ะ ท่องไว้

ท้องลูก คนแรก 17 คะ อย่าไปสนใจคนรอบข้าวเลยคะ แค่ครอบครัวเราแฮปปี้ นั่นคือที่สุดแล้ว✌️

TapFluencer

ยอมรับความจริง และอยู่ให้ได้ค่ะ เราไม่สามารถปิดปาก หรือเปลี่ยนความคิดของใครได้ค่ะ

พ่อแม่รับได้ แค่นี้ก็ไม่ต้องแคร์คำพูดคนอื่นแล้วคะ พ่อแม่ไม่ว่า ป้าๆอย่าเสือกคะ

พี่ก็เคยเจอแบบนี้พี่จะตอบไปว่าเก็บตังไว้เลี้ยงลูกค่ะแต่งไม่แต่งไม่มีประโยชน์

ถ้าครอบครัวเราโอเคไม่ต้องไปสนใจป้าข้างบ้านนะคะ ปล่อยผ่านค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องตอน17เหมือนกันค่ะตอนนี้น้องจะ5เดือนแล้วค่ะ