อัพเดต

หนูชื่อไอด้าค่ะ เกิดวันศุกร์ ที่ 31 ก.ค. 63 เวลา 13.31 น. นน.แรกเกิด 3480 กรัม หนูเป็นเด็กผ่าคลอดค่าแต่แข็งแรงสมบูรณ์มากเลย แม่ยุ่งมากไม่มีเวลาจับโทรศัพท์เลย น้องกินเก่ง ขี้ืเยี่ยวตลอดเวลาเลยค่ะ

อัพเดต
53 Các câu trả lời
Thành viên VIP

น่ารักที่สุดเลย สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

4y trước

ขอบคุณนะคร้า☺️🥰

ผ่าคลอดเจ็บมากไหมคะ กลัวโดนผ่าเหมือนกัน

4y trước

ตอนผ่าไม่เจ็บค่ะ เจ็บแค่ตอนผ่าเสร็จยาชาหมดเวลาลุกนั่งเดิน เจ็บพอทนไม่กี่วันค่ะต้องทำตัวแข็งแรงเร็วๆน๊า

เกิดวันเดียวกับลูกชายเลยค่ะ แต่ผ่า 14.38 💕

Post reply image
4y trước

งุ้ยย เลี้ยงง่าย โตไวๆนะคะแม่♥️

น่ารักน่าชังมากค่ะปากนิดจมูกหน่อย💕🥰👶🏻

4y trước

ใช่เลยขอบคุณนะคะ☺️😍🥰

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักน่าชังจริงๆค่ะ

4y trước

ขอบคุณนะคร้า😊🥰

ผ่าคลอดวันเดียวกันเลยคะ😍❤️

Post reply image
4y trước

ครับผม แก้มเยอะมากเลยคับแม่

น่ารักมากเลยค่ะยินดีด้วยนะคะ

4y trước

ขอบคุณนะคะ☺️🥰

น้องน่ารักน่าชังจริงๆค่ะ❤❤

4y trước

ขอบคุณนะคร้า😊☺️