8 Các câu trả lời

เดี๋ยวนี้ได้6เล่มเลยหรอคะ 😂 บ้านนี้ลงทะเบียนตั้งแต่ท้องน้องแรก ๆ ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ ได้2เล่มเอง งื้อ ชอบอ่านมาก มีแต่ความรู้

โอเคจ้า

ตอนนี้ท้อง36วีค S mom ดีมากค่ะ ล่าสุดจะส่งตุ๊กตา16มาให้ 💙

ในกลุ่มแจ้งว่าถ้าสมัครในเว็บแล้วจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับนะคะ หรือไม่ลองโทรสอบถามดูค่ะ

126 สำหรับเบบี๋ดีมากๆค่ะแนะนำเลย

VIP Member

ตามค่ะ ลทบ.ทางไหนคะ​ แอปหรือเฟส

ยินดีค่ะ

บ้านนี้ลงไว้ แต่ยังม่ด้เลยค่ะ

เท่าที่สังเกตนะคะ ส่วนใหญ่เวลาลงทะเบียนรับของฟรี ☺️☺️☺️ ถ้าให้ส่งบ้านที่กรุงเทพจะได้เร็วค่ะ แต่ถ้าส่งบ้านที่ต่างจังหวัดจะได้ช้ากว่า หรือไม่ลองโทรติดต่อกลับไปสอบถามก็ได้ค่ะ

ลงทะเบียนจากไหนค่ะ

S mom club ค่ะ

ลงทะเบียนยังไงค้ะ

สมัครสมาชิก s-momclub ในเน็ตได้เลยค่ะ

ลงตรงไหนคะ

ลงทะเบียนสมัครสมาชิก s-momclub ในเน็ตได้เลยค่ะ หาจาก google ได้ค่ะ