15 Các câu trả lời

ไม่เป็นไรจ้า แม่ มั่นทำความสะอาด ล้างสะดือน้องให้สะอาด หลังอาบน้ำเสร็จก็พอ

VIP Member

ปกติค่าา แม่เช็ดทำความสะอาดรอบๆสะดือด้วยแอลกอฮอลทุกวันนะคะ เด่วมันก็หลุด

ปกติค่ะเดี๋ยวก็หาย เววลาอาบน้ำเช็ดให้แห้งและเอาผงโยคีโรยเดี๋ยวก็หายค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้หลุดแล้วก้อยังเลือดออกมาเรยค่ะ สักพักก้อจะหายไปเองค่ะ

ปกติจร้าบ้านนี้ก็เปนเเบบนี้เดี้ยวอีก2-3วันก็หลุดล่ะจ้า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ วันนี้น้อง13วันเพิ่งหลุดเมื่อเช้าค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะทายาบ่อยๆเดียวก็หรุดเองค้า

ปกติดีนะค่ะหมั่นทำความสะอาดเดี่ยวๆหลุด

VIP Member

เช็ดคราบเลือดออกให้สะอาดคะ

ปกติค่ะเดี่ยวก็หลุด

Câu hỏi liên quan