24 Các câu trả lời

บ้านนี้ 7วิคยังไม่เจอเรยค่ะ ท้องสองเหมือนกัน ไปเจอตอน9วิค. แม่อย่าเครียดค่ะ

ขอบคุนค่ะ

5w บ้านนี้ ยังไม่เจอถุงเลยค่ะ เจอแค่ผนังมดลูกที่หนา มาเจอน้องตอน 7-8 w ค่ะ

อย่าเครียดคะแม่ส่งผลไม่ดีต่อเด็กนะคะคิดในทางที่ดีคะแม่สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ 🥰🥰

ของเราซาวน์5 วีคเจอถุงตั้งครรภ์ พอ7 วีค เจอตัวน้องค่าแม่

ขอให้เปนแบบนี้น๊าาา🥰🥰🥰

รอสัก8-9วิคนะคะอย่าเพิ่งเคลียดบ้านนี้เจอตัวตอน8วิคค่ะ

รอเลยค้าา

รออีกนิดค่ะคุณแม่ เดี๋ยวก็เจอน้องค่ะ

ใจเย็นๆครับภรรยาผมเจอเด็กตอน7วีคครับ

ใจเย็นๆก่อนนะคะ 7-9วีค น้องถึงจะมาคะ

น้องยังเล็กคะ แม่รออีกนิดนะคะ🥰

รอค่ะน้องอาจจะยังเล็กๆ

Câu hỏi liên quan