65 Các câu trả lời

การมีเลือดออกถือว่าเป็นเรื่องผิดปกตินะคะไปหาหมอเลยค่ะ

หาหมอนะคะ เร็วที่สุดเลย เข้าฉุกเฉินเลยก็ได้ถ้าสูติปิด

ต้องหาหมอด่วนๆค่ะ ถ้ารอดูอาการเองอาจอันตรายได้ค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะนมแพะในเซเวนแม่สามารถกินได้มัยค่ะ

เลือดออกตอนท้องยังไงก็อันตรายค่ะ รีบไปหาหมอเด้อ

ต้องรีบไปร.บาลค่ะเพราะเกิดจากภาวะเเท้งคุกคามค่ะ

แล้วปวดท้องเหมือนตอนมีปนะจำเดือนเปนที่อะไรค่ะ

แนะนำไปหาหมอนะค่ะ ตอนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ไปหาหมอด่วน

Câu hỏi liên quan