5 Các câu trả lời

รอดูอาการก่อนคะ หลังกระตุ้นอาจมี มูก เลือด มูกเลือด ออกเป็นเรื่องปกติ ถ้ามีอาการผิดปกติ ปวด ปั้น แข็ง ถี่ หนัก นาน รุนแรงหรืออาการคลอดจริงควรไปหาหมอคะ

ของเรากระตุ้นไปเมื่อวานมีออกมาแบบนี้เหมือนกันค่ะ พอวันนี้ออกลดลงแล้วค่ะน่าจะเป็นเลือดหลังกระตุ้นรอดูอาการเจ็บท้องค่ะ

โดนกระตุ้น ก็จะมีเลือดออกอยู่แล้วค่ะ แต่ถ้ามีอาการเจ็บท้องร่วมด้วยก็ต้องดูอีกทีว่าเจ็บเตือนมั้ย

ของเราหลังกระตุ้นผ่านไป1วันก็เป็นแบบนี้ค่ะ..เป็นอยู่2วันก็หายเป็นปกติจ้า

โทรไปสอบถามที่ รพ.ก็ได้ค่ะ