7 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ย้ายเรื่อง รพ.เอกชน ที่ต่างจังหวัด มาเข้า รพ. รัฐแม่บ้านนี้ รพ. ส่งมาฝากที่คลีนิคจ้า จนกว่าอายุครรภ์ 34 สัปดาห์ทางคลีนิคจะส่งตัวให้ต่อโรงบาลจัดการจนกว่าจะคลอดจ้า

ของเราฝากกับหมอที่คลีนิค พอ8เดือนกว่า หมอส่งตรวจรพ. แต่หมอก็เป็นหมอที่รพ.นั้นอยู่แล้ว หมอบอกที่ส่งตรวจรพ.เพราะจะได้คุ้นเคยกับรพ. มันต้องอบรมด้วย

VIP Member

ย้ายค่ะ ต้องทำเรื่องย้ายก่อนหมอจะได้ตรวจเช็คก่อนที่จะคลอด

ขอบคุณมากๆนะคะแม่

ไม่ต้องย้ายคะ คลีนิคจะจัดการให้เราหมดเลยคะแม่

ไม่ได้ย้ายเลย เจ็บท้องคลอด ก็ไปโรงบาลเลยคะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ไม่ต้องย้ายจ้าคลีนิคจะจัดการให้จ้า

ทางคลีนิคจะทำเรื่องส่งตัวให้คะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

Câu hỏi liên quan