6 Các câu trả lời

โรงบาลรัฐไม่ให้เข้าจ้าแม่แม้แต่โทรสัพแม่อย่าเป็นกังวลมากไปเดี๋ยวจะไม่สบายใจเปล่าๆพยบาลเขาจะดูแลเราเองค่ะไม่ต้องกังวลน่ะค่ะพอถึงตอนนั้นเราจะไม่กลัวอะไรแล้วอยากคลอดอย่างเดียวจ้าแม่สู้ๆจ้า

🥰🥰ขอบคุณจ้าแม่

ไม่ให้เข้าค่ะ บ้านนี้นอนรอคลอด4ชม. พยาบาลไล่คุณพ่อกลับบ้าน โทรศัพท์ก็ไม่ให้เอาเข้า ถ้าเอาเข้าคงไม่มีเวลาเล่นนอนปวดท้องวนไป

ของหนูให้เข้าได้ค่ะ เหมือนตอนนี้เขาจะทดลองว่าญาติเข้าไปแล้วช่วยอะไรได้บ้างให้สิทธิ์แค่20คนเองค่ะ โชคดีเลยได้เป็น1ในนั้นค่ะ

ต้องลองถามพยายามดูใช่มั้ยคะแม่มีหวัง😊

VIP Member

ถ้าห้องคลอดเหมือนในหนังไปอยู่ข้างๆบีบมือตอนกำลังจะเบ่งไม่ได้ค่ะ รพ.รัฐจะไม่ให้เข้าค่ะ นอกจากเอกชน

อย่าไปดูค่ะแม่ เดี๋ยวจะเครียดเอา เค้านี่ดูมาสเตอร์เชฟดูแล้วดูอีกไม่รู้ทำไม😅

ไม่ได้ค่ะ คลอดธรรมชาติหรือผ่า โรงพยาบาลรัฐไม่ได้ นอกจากเอกชน

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ

ไม่ให้เข้าค่ะขนาดโทรศัพท์ยังเอาเข้าไม่ได้เลยค่ะแม่บ้านนี้

สู้ค่ะแม่😊🥰

Câu hỏi liên quan