54 Các câu trả lời

ตอดตั้งแต่4เดือนจราา แล้วมาดิ้นเก่งตอนจะ5เดือน

บ้านนี้ 17+2 W ตอดตอนพ่อเขาจับ รู้สึกน้อยใจเบาๆ 😂

บ้านนี้ตอด12wแลวก็น้อยลงแต่ก็ยังไม่ตอดอีกเลย

บ้านนี้ดิ้น4เดือนจะเข้า5เดือนค่ะดิ้นเก่งมาก

3 เดือนเริ่มรู้สึกดิ้นแล้วค่ะ แต่จะดิ้นเบาๆ

ปกติคะ5เดือนจะเริ่รู้สึกเหมือนปลาตอดใจร่า

ของหนู4จะ5เดิอนแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกลูกดิ้นตอน24วีคค่ะ

บ้านนี้ 5 เดือนแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเลย

บ้านนี้ตอดช่วง4เดือนค่ะดิ้นตอน5เดือน.