4 Các câu trả lời

ห้องพิเศษสะดวกกว่าเยอะเลยค่ะ ญาติเข้าได้ สบายใจ เวลาอาบน้ำหรือให้นมลูกไม่ต้องอายด้วย มีทีวีส่วนตัว คุยโทรศัพท์เสียงดังได้ นอนหลับพักผ่อน พักฟื้นร่างกายได้เต็มที่

ส่วนตัวคิดว่าห้องพิเศษเป็นส่วนตัวและสะดวกกว่าค่ะห้องน้ำใกล้และไม่ได้อยู่รวมคนอื่น ส่วนตัวฝากพิเศษเลือกห้องพิเศษค่ะ

หากผ่าคลอดแนะนำห้องพิเศษดีกว่าค่ะ เราเจ็บแผล ห้องน้ำใกล้กว่า สะดวกสำหรับคนที่จะมานอนเฝ้าดูแลเราด้วยค่ะ

ห้องพิเศษดีกว่าค่ะ ตอนเราคลอดห้องพิเศษมีพยาบาลช่วยดูลูก สะดวกมากค่ะ