22 Các câu trả lời

VIP Member

* บ้านนี้เห็นตอน14วีคคร้าบ แต่ถ้าตรวจนิฟตี้น่าจะทราบผลตั้งแต่อายุครรภ์10วีคต้นๆค่ะแม่ แต่โดยทั่วไปถ้าซาวด์น่าจะ20วีคขึ้นไปนะคะ ขึ้นอยู่กับการให้ความร่วมมือของน้องค่ะ

VIP Member

17 week ค่ะ ตอนนี้จะ 6 เดือนยังไม่ซื้อของสักชิ้น บ้านนี้ไม่รีบค่ะ ค่อยเป็นค่อยไปเวลามีอีกเยอะ คุณหมอก็บอกไม่ต้องรีบเดี๋ยวฝุ่นจับ😊

รู้เพศน้องตอน20วีคตอนนี้น้อง34วีคเพิ่งได้แค่ผ้าอ้อมกับเสื้อผ้า5 6ชุด ค่ะแม่

รู้ตอน​ ซาว​ อายุครรภ์​ 14​ วีค​ ค่ะ​ ผู้ชายเลยมองออกง่ายกว่าผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ 14 w เพิ่งเจาะเลือดตรวจแบบNIPT หมอนัด ฟังผลสิ้นเดือนมิย ค่ะ

บ้านนี้ตรวจNIPTรพ.เอกชน ตอนอายุครรภ์ 11 วีค รู้ผลตอน 13 วีค ค่ะ

2สิงหายังไม่รุ้เพศเลยค่ะ555​ อยากรุ้เร็วๆบ้างจัง🤣🤣

13Wหมอนัด ซาว ยังไม่เห็นเพศค่ะน้องคว่ำหน้า 😅😅😅

12 Week โดยการตรวจ Nifty ที่ รพ.จุฬา ค่าตรวจ 15,900 บาท ค่ะ

บ้านนี้ 16+3 คะ ได้ผู้ชายจ้า คลอด 7 พฤศจิกายน จ้า