3 Các câu trả lời

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะกลัวโดนกระตุ้นคลอด เจ็บเตือนมา1อาทิตย์แล้วค่ะไม่รู้ว่าลูกจะออกตอนไหนลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

หมอแนะนำบอกว่าถ้าเจ็บเตือนอย่าพึ่งไปหาให้เจ็บจริงๆก่อนแล้วค่อยไปค่ะถ้าเลยกำหนดคลอดกลัวโดนเร่งค่ะใครๆก็ว่าเจ็บเลยกลัวค่ะ

ส่วนตัวยังได้อีกนะแม่แล้วแต่โรงบาลด้วยว่าจะกระตุ้นกี่วีค

บ้านนี้หมอนัดกระตุ้นคลอด37+3ค่ะ ไม่ได้ฉีดยาเร่งค่ะ

ตอนนี้38+3แล้วค่ะหมอยังไม่ได้บอกหรือทำอะไรเลยค่ะตรวจเหมือนปกติหมดค่ะไม่ซาว