ลูกมีแผลในปาก​ สอบถามหน่อยลูกใครเคยเป็นบ้าง​ ลูกผมมีแผลในปากและลิ้นเต็มเลยยังมีไข้อีกด้วยไปหาหมอบอกไม่ใช้โรคมือเท้าปากเป็นโรคไรคับมีใครรู้ลูกกินไรไม่ได้เลย

สอบถามหน่อยลูกใครเคยเป็นบ้าง​ ลูกผมมีแผลในปากและลิ้นเต็มเลยยังมีไข้อีกด้วยไปหาหมอบอกไม่ใช้โรคมือเท้าปากเป็นโรคไรคับมีใครรู้ลูกสอบถามหน่อยลูกใครเคยเป็นบ้าง​ ลูกผมมีแผลในปากและลิ้นเต็มเลยยังมีไข้อีกด้วยไปหาหมอบอกไม่ใช้โรคมือเท้าปากเป็นโรคไรคับมีใครรู้ลูกกินไรไม่ได้เลยนไรไม่ได้เลย

Hãy là người đầu tiên trả lời