394 Các câu trả lời

ของเราซาวตอน4สัปดาห์ค่ะยังเห็นเป็นแค่ถุงตั้งครรภ์อยู่เลยค่ะ ตอนนี้ได้6สัปดาห์4วันค่ะหมอนัดไปซาวด์ใหม่วันที่11เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้รู้ว่าตั้งครรภ์ตั้งแต่2wแล้วค่ะ เห็นหัวใจน้องตอนอายุครรภ์ 5wค่ะ เสียงหัวใจเต้นเเรงมาก ดีใจสุดๆเลยค่ะ ยิ้มหน้าบาน 😊😊

บ้านนี้ซาวตอน4วีคทางช่องคลอดค่ะ ตอนนี้6วีคแล้ว คุณหมอนัดอีกทีวันที่2 กังวลจังว่าจะเห็นน้องมั้ย

บ้านนี้ 5 w3 d ยังไม่เจออะไรเลยคะ แต่ค่าเลือดปกติดี

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน 6w ชาวหน้าท้องไม่เห็นต้องชาวทางมดลูกค่ะค่อยเห็นและได้ยินเสียงหัวใจ น้องตัวเล็กมากอยู่ในถุงไข่แดงค่ะ

ซาวทางมดลุกหมอซาวไห่เหรอค่ะเเม่

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอค่า พึ่งไปซาวด์เมื่อวันที่11 ที่ผ่านมานี่เอง แต่คุณหมอบอกเป็นเรื่องปกตินะคะ เพราะอายุครรภ์พึ่งเริ่ม

พึ่ง6 w คะ ตอนที่ไป เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ วันที่ 9 มิ.ย. นี้ค่อยจะไปอีกรอบคะ

VIP Member

เค้าซาวท้องเจอ6วีค1วัน เจอน้องเจอหัวใจเต้นเเย้วว คุณ​เเม่อย่าเครียด​นะคะเดี๋ยว​น้องก็มาให้เห็นเเย้วอดทนรอหน่อยน่าา💗

ซาวตอน6วีคค่ะ เห็นน้องแล้ว แต่แม่เป็นไทรอย มีแม่ๆคนไหนเป็นไทรอยแล้วมีเบบี๋บ้างมั้ยคะ อันตรายมากมั้ยคะ แนะนำด้วยนะคะ

อัลตร้าซาวด์​ตอน6วีค2วันค่ะ​ เจอเล็กๆแบบเล็กมาก​ ขนาดแค่0.27cm 👶แต่ก็ยังดีที่เห็น​ คุณหมอนัดฟังหัวใจอีก1เดือนข้างหน้าค่ะ

ตอนนี้คลอดออกมาเป็นเด็กน้อยตาแป๋วแล้วจร้า​

หนูเมื่อเช้าได้6วิค2วันเจอตัวน้องแล้วค่ะ วันก่อนวันที่18 เจอแต่ถุงตอนนี้เจอตัวน้องแล้วค่ะ ตรวจทางช่องคลอดทั้ง4รอบ

ปกติ6 week จะเห็นกลมๆเล็กๆขาวๆอยู่ในถุงตั้งภรรค์แล้วค่ะ หรือไม่ก้อให้หมอเปลี่ยนมาซาวทางช่องคลอดดูนะคะ เพื่อจะเห็น