396 Các câu trả lời

บ้านนี้ซาวครั้งแรก5วิค ยังไม่เห็นเหมือนกันค่ะ

6สัปดาห์กับวัน3ไปอัลตร้าซาวด์ยังไม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้ 6 w ค่ะ หมอบอกเล็กมาก แต่มีเสียงหัวใจค่ะ

ตรวจตอน6วีค3วัน เจอถุงตั้งครรภ์กับตัวเล็กขาวๆ

เราซาวตอน6วิกพอดี เจอถุงตั้งครรภ์กับไข่แดงคะ

ไม่เจอเหมือนกันคะ คนนี้ท้องที่4คะ คุณแม่อายุ38

ซาวตอน 12วีคค่ะ เห็นน้องแล้ว ดีใจจนลืมถ่าย❤️❤️

เด่วกะเจอค่ะ บางทีขึ้นยูกะเครื่องของคุณหมอ

ซาวด์ทางช่องคลอดตอน 5 week เจอหัวใจเต้นแล้วค่ะ

6w1d ค่ะ 1.11cm เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ ค่ะ รอๆ เจอน้อง