396 Các câu trả lời

ไปซาวตอน5wไม่เจอคะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัด อีก 2อาทิตย์คะ

ทางนี้ 6 วีค 2 วันก็ไม่เจอตัวน้องค่ะ หมอบอกยังตัวเล็กมาก ๆ 😊

เจอแค่ไข่แดงค่ะ ไปอัลตราซาวด์เมื่อวาน 6 วีคเหมือนเดิมค่ะ

เราก็ 6 w เหมือนกันเลย. แทบมองไม่เห็น. หมอนัดอีกที 29 เลยจ้ะ☺️

ซาวด์ตอน6 Wk.เหมือนกันค่ะ ทางหน้าท้อง เห็นเจ้าก้อนเล็กๆค่ะ

เราซาวตอน7วิคยังไม่เจอเหมือนกัน นัดอิกที3พ.คตื่นเต้นมากๆ

ซาวด์เมื่อวานคะ 6วีค กับ4วันคะ เห็นหัวใจน้อง แต่ตัวเล็กคะ

เรายังไม่เจอค่ะ แถมถุงตั้งครรภ์ยังแค่1.02cm. รอสิ้นเดือนค่ะ

6 week เหมือนกันค่ะ หมอบอกเป็นตัวอยู่นะคะ แต่ตัวยังเล็กๆค่ะ

เหมือนกันคะพึ่งไปมาเมื่อ28คะ หมอนัดอีก26/12/65คะใจหายเหมือน