396 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยคะ ซาว6week เจอแต่ถุง รอหมอนัดอีกที 4 กพ นี้ลุ้นทุกวันเลย

บ้านนี้ 6 วีคซาวไม่เห็นเลยค่ะ เห็นตอน 10 วีคค่ะ เห็นแบบนี้เลยค่ะ

ตอนซาว 6 วีค เจอถุงตั้งครรภ์ไหมคะ หรือไม่เห็นอะไรเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เจอแต่ถุงตังครรภ์ ยังไม่เจอน้อง นัด อีกที่ มกรา

ของเราไปซาวตอน6วีค3วันเจอแต่น้องยังเล็ก​มากแต่กัวใจเต้นแล้วค่ะ

ซาวด์ตอน4สัปดาห์4วัน ยังไม่เจอตัวน้องเห็นแต่ถุงการตั้งครรภ์ค่ะ

เราซาวน์ทางช่องคลอดตอน6สัปดาห์2วัน เจอตัวน้องในถุงตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ก้ยังไม่เห็นไม่ชัดค่ะไปซาวค์ตอน5 วีคหมอนัดแม่30ตุลาจ้า🥰

เป็นเหมือนกันค่ะ เจอแค่ถุงตั้งครรภ์แบบนี่เลย หมอนัดอีก 2 วีคค่ะ

บ้านนี้ซาวครั้งแรก 5w ไม่เจอเหมือนกันค่ะ เจอตอน 8w ตอนนี้ 27w แล้วค่ะ

เรารู้ว่าท้องก็ไปหาหมอตรวจ ตรวจครั้งแรกได้6wก็เห็นตัวน้องแล้วค่ะ

ตรวจผ่านช่องคลอด หรือหน้าท้องคะ