3 Các câu trả lời

แพ้เหมือนกันเลยค่ะ ท้องที่3 ท้องกี่รอบก็แพ้ทุกรอบบ อยากจะร้องไห้เลยค่ะ แต่น้ำหวานน่าจะช่วยได้นะคะ นอนพักผ่อนเยอะๆค่ะ ช่วยได้บ้าง กินของหวานเย็น พอช่วยได้บ้างค่ะ แม่ลองทานดูนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ เค้าก็ท้อง2 ท้องได้9วีค กินอะไรไม่ได้เลย อ้วกตลอด น้ำเปล่ายยังอ้วก แพ้หนักมากเลยค่ะ เหนื่อยมาก จะขิตแล้วแม่

นั้นสิแม่ ไม่รู้จะหาวิธีไหนที่ไม่แพ้แล้ว แม่บ้านนี้หมอจะให้นอนให้น้ำเกลือแล้วค่ะ แม่ท้อมาก

บ้านนี้ท้อง2เหมือนกันคะ ไม่มีอาการอะไรเลยคะท้องแรกก็เหมือนกัน

Câu hỏi liên quan