43 Các câu trả lời

แม่สลับนมรสจืดไปหลายๆตัวนะคะ น้องจะได้ไม่แพ้

รสจืดไปเลยจะดีคะ ตัวนี้ยังไงก็มีน้ำตาลอยุ่

ต้องกินจืดเลยคะ อันนี้ก็ยังมีน้ำตาลนะคะแม่

ได้ค่ะ อาจจะลดเป็นอาหารรึไม่ก็น้ำหวานนะคะ

งาดำทานเยอะไม่ดีนะค่ะ แนะนำ นมจืดเลยค่า

ได้ค่ะ น้ำตาลต่ำเลย วันละกล่องเพียงพอค่ะ

ขอบคุณนะคะ บ้านนี้ตอนเช้าดื่มดีน่าตัวนี้ ก่อนนอนดื่มตราหมีค่ะ

นมจืด สลับกับ น้ำเต้าหู้ ไม่ใส่น้ำตาลค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

ดื่มดีค่ะ บ้านนี้ลูกเกิดมาผมดกมากจ้า

กินนมรสจืดค่ะตัวนี้ยังไงก็มีน้ำตาล

ดื่มได้ค่ะ แต่อย่าบ่อยมากนะคะ ^^

ขอบคุณค่ะแม่

Câu hỏi liên quan