5 Các câu trả lời

แม่ซื้อทานบำรุงเพิ่มเองก็ได้ค่ะ แนะนำเป็นของ Blackmores เพราะปริมาณ 1 เม็ด เพียงพอต่อวันที่แม่ๆควรได้รับ ปัจจุบันทานอยู่เช่นกันค่ะ

ขอบคุณค่าาา☺️

อายุครรภ์เท่าไหร่คะ แม่บ้านนี้พึ่งได้ยาตัวอื่นๆมาตอนอายุครรภ์15w4dค่ะ หากอายุครรภ์น้อยกว่านั้นหมออาจจะให้ยาตัวเดียวค่ะ

ขอบคุณค่าา☺️

ของเราไปฝากที่คลินิกฝากท้องครั้งแรกหมอจ่ายยาโฟลิคกับบำรุงเลือดมาค่ะรอบ2เป็นโฟลิคกับยาแคลเซียม

พอดีได้แต่ยาบำรุงเลือด เลยกังวลด้วยค่ะ กลัวว่าน้องจะได้รับวิตามินไม่ถึง

บ้านนี้ได้โฟลิกมาทานแค่1เดือนแรกที่ไปฝากค่ะพอครั้งตอไปก้อได้แค่บำรุงเลือดค่ะ

ขอบคุณค้าาา☺️

Super Mum

โฟลิกกิน 3 เดือนแรกค่ะ ต่อมาจะได้ยาบำรุงเลือด+แคลเซียมค่ะ

อ้อค่ะ พอดีตั้งแต่ไปฝากตอน9w จนถึงปัจจุบัน14w ได้แค่บำรุงเลือดตัวเดียวเลยค่ะ มันจะเป็นอะไรไหมคะ