โรงพยาบาล พระราม 2 ดีไหม ค่าคลอดเท่าไร หมอทำคลอดดีไหม

สอบถามหน่อยคะแม่ๆคนไหนที่เคยคลอดลูกที่รพ.พระราม2บ้างคะ อยากรู้ว่าค่าคลอดเท่าไหร่แล้วหมอทำคลอดดีหรือป่าวคะ

3 Các câu trả lời

เคยคลอดลูกคนที่ 2 ตอนปี 59 ใช้สิทธิบัตรทอง คลอดธรรมชาติ พยาบาลทำคลอดดีมากค่ะ ดูแลตลอด พูดเพราะ ให้กำลังใจตลอด แต่เราไม่ได้จองห้องพิเศษไว้ ห้องเต็ม เลยต้องไปนอนห้องรวม ห้องรวมที่ว่าคือรวมกับคนป่วยโรคอื่นๆนะคะ และแถมให้นอนแค่คืนเดียว คือคลอด 30 ม.ค.ให้กลับบ้านวันที่ 31 ม.ค. พึงเคยพบเคยเจอที่นี่แหละค่ะ

ฉายาเขารพ.ฆ่าสัตว์ ที่ตึกคลอดแคบๆ แพงๆ รวมๆไม่ค่อยดีค่ะ ความคิดส่วนตัวนะคะ

5y trước

ถ้าอยุ่แถวพระราม2แนะนำให้ไปรพ.ทหารเรือดีกว่าค่ะ หรือไม่ก็บางมดบางปะกอก8

มารอด้วยคน อยากรู้

Câu hỏi liên quan