5 Các câu trả lời

นำนมข้นเหลืองคือหัวน้ำนมช่วง 1-3 วันหลังคลอดค่ะ แบบนี้คือน้ำนมแม่ปกติค่ะ ถ้าส่วนหน้าเยอะจะใสค่ะ ถ้าส่วนหลังเยอะจะข้นค่ะ

บ้านนี้ขาวค่ะ คลอดน้องมาไม่ค่อยหิวไรเลยค่ะ

บ้านนี้กินบำรุงทุกอย่างก็นน้ำนมขาวเหมือนเดิม

เราใสแจ๋วค่ะ ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอละแม่

น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วแม่ โรคคนแก่มันแก้ยากค่ะ พูดทุกวันก็ไม่เข้าใจ 😂 เรานี่ตีกับคนแก่เรื่องป้อนกล้วยป้อนน้ำทุ้กวัน ตั้งแต่ลูกไม่ถึงเดือนยัน 6 เดือน

บ้านนี้บางวันขาว บางวันขาวใสมากๆค่ะ

บ้านนี้ก็ขาวแบบนี้เลยค่ะ

เห็นน้ำนมขาวคนแกที่บ้านทักท้วงตลอด แค่มีนมให้ลูกเราก็ดีใจแล้วค่ะ นมแม่สีอะไรยังไงก็มีประโยชน์