28 Các câu trả lời

ไปฉีดมา วันที่ 18 สิงหาคม ท้องได้ 8เดือนและค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยปกติดี ลูกดิ้นดีด้วยค่ะ แข็งแรง

ปัจจุบัน23สัปดา ฉีดเมื่อ17สิงหา ไม่มีอาการอะไรเลย เจ็บตรงที่ฉีดนิดเดียวไม่กี่ชม.หาย

ฉีดตอน30Wค่ะมีอาการแค่ปวดแขนข้างที่ฉีดค่ะตอนเย็นมีไข้เล็กนอ้ยตื่นเช้ามาหลายค่ะ

พึ่งไปฉีดมาเมื่อวันที่28สิงหาคะอายุครรภ์15w6dมีอาการแค่ปวดแขน2วันหายคะนอกนั้นปกติ

ไม่เปนรัยคะพี่สาวก้อไปฉีดมาอายุครรภ์14สัปดาห์เหมือนกันคะคุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ฉีดวันนี้ค่ะ เข็มแรก อายุครรภ์25w5D ตอนนี้มีการปวดเเขนอย่างเดียวค่ะ ลูกดิ้นปกติ

เราฉีดไฟเซอร์เข็มแรกตอนอายุครรภ์16W มีอาการปวดแขนอย่างเดียวค่ะ ปวดอยู่2-3วัน

อายุครรภ์28w ฉีดมาแล้วค่า ตอนรอดูอาการน้องจะดิ้นแรงมาก ปวดแขนข้างที่ฉีด

เราฉีดตอน 23วีคค่ะ เจ็บแค่บริเวณที่ฉีดประมาณ 2วันค่ะ นอกนั้นปกติค่ะ 🥰🥰

เพิ่งไปฉีดpzมาค่ะเมื่อวาน 30w พอดี อาการมีเเค่ปวดเเขนอย่างเดียวค่ะ

ฉีดแล้วค่ะเมื่อวานนี้เอง ตอนนี้ปวดแขนมากที่เหลืออาการปกติ

Câu hỏi liên quan