21 Các câu trả lời

อย่าให้ลูกเข้าไกล้เลยค่ะ เดกยังเล็กอวัยวะภายในยังไม่แข้งแรง เสี่ยงหลายอย่างมากแม่

เปนเราเราปวดใจมากนะเวลาลูกเจบอ่ะ รุ้สึกอยากเจบแทน

เบื่อหน่ายกับผู้ใหญ่แบบนี้มาก ทางที่ดี แม่ควรเลี่ยงไม่ให้ลูกอยู่ใกล้เขาดีที่สุด

คะแม่ เราพยายามเอาลูกเลี่ยงตลอดเลยคะ

แม่ต้องด่่าค่ะ ด่าไปเลย อย่่าไปรักษาน้ำใจกับคนที่ทำร้ายลูกเรา

มันคงจะต้องมีสักครั้งแล้วละคะ เราพูดดีๆกับเขาหลายรอบแล้ว

แหมมมมม มันน่าเอาขวดซัดกบาลซักทีสมองจะได้โตเท่าอายุ

เอาขวดเหล้าฟาดหัวมัน ปญอ.เกิน แก่จะตายอยู่แล้ว

ทำได้ทำแล้วคะแม่😅 ในใจนี่สุดๆเลยคะ แต่ทำได้แค่กันลูกออกห่างๆเขา

VIP Member

เจอฉันหน่อยไม่ได้ ถีบคาวงเหล้าเนี่ยเหละ 😠

แย่มาก ส่งสารน้อง

แจ้งตำรวจค่ะ

สงสารน้องค่ะ

แย่มากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan