76 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะแม่​ ลูก​เราก็ก่อนกำหนด​33+3วีคตอนนี้2เดือนแล้วน้ำหนัก​เเรกคลอด1800กรัม​ ของให้น้อง แข็งแรง​กินเก่งๆโตไว้ๆนะคะ

แข็งแรง​ค่ะ​ อบ3วันตัวเหลืองค่ะ

34วีค น้ำหนักดีกว่าลูกเราท้องแรกอีก ของเราคลอด39+4น้ำหนักแค่2570เอง ฝากท้องช้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกจ้า

VIP Member

ชื่อเดียวกับลูกเราเลยค่ะ ตั้งใจว่าจะให้ชื่ออัญชันเหมือนกัน แข็งแรงนะลูกนะ

ยินดีด้วยค่ะ น้ำหนักเยอะกว่าลูกเราตอน 34วีค อีก แข็งแรงทั้งลูกและแม่นะคะ

โห่!!น้ำหนักดีจัง อิแม่นี่ 33 w 4Dน้ำหนักแค่1,619 g ห่างกันแค่อาทิตย์เดียวเอง😂😂

34เท่ากันเลย แต่ทางนี้ยังไม่อยากออก555 แม่มีอาการอะไรก่อนคล่ำแตกไหมคะ

ไม่มีอาการเลยค่ะ

ดีจังค่ะ ลูกคนเเรกคลอดก่อนกำหนดเท่าคุณแม่ นน.ยังไม่ถึง2000เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้รอเข้าห้องผ่าตอนนี้36+2 รอลุ้นอยุ่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยจ้าแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆนะคะ

Câu hỏi liên quan