83 Các câu trả lời

ขอให้หายเร็วๆนะคะ. ลองหาหมออื่นดูคะเพื่อพูดไม่เหมือนกัน

ยุบค่ะ ของเราท้องแรก เล็กกว่ารูปนิดนึง ยุบตอน 5 เดือนค่ะ

พอยิ่งโตหายค่ะลูกเคยเปนมาแล้วค่ะตอนแรกตกใจเหมือนกัน

3-4เดือนก็หายแล้วจ้าาา ลูกบ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตอน1เดือน

VIP Member

บางคนก็หาย แต่หลานที่บ้านอายุ 12 ขวบละค่ะ ไม่หายเลย

ยุบค่ะยิ่งถ้าน้องร้องมากจะยิ่งยื่นค่ะลูกเราเปน

VIP Member

ไปให้หมดตรวจดีกว่าค่ะเชือพยาบาลไม่ได้นะแม่

ขอบคุณมากค่ะ

เดี่ยวก้อหายค่ะอย่าปล่อยให้เด็กร้องเยอะ

ยุบค่ะ เคยเห็นของหลาน โตขึ้นก็ค่อยๆยุบลง

พาไปหาหมอนะคะ อย่าอิงคำตอบจากพยาบาลเลย

Câu hỏi liên quan