7 Các câu trả lời

หาหมอด่วนเลยค่ะ เราก็เคยเป็นเลือดออกเหมือนเป็นประจำเดือน ออกเยอะมาก ไปหาหมอและหมอก็ซาวด์หั้ย โชคดีที่น้องยังอยู่ หมอเลยฉีดยากันแท้งและกลับบ้านได้ #ท้อง14w2d

ถ้าเลือดออกยังไงต้องรีบหาหมอนะคะ ของเราก็เป็นค่ะ พอไปหาหมอปรากฏว่ารกเกาะต่ำ แท้งคุกคามค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ของเราก็เป็นค่ะ ไปหาหมอ หมอบอกเส้นเลือดฝอยแตก เดินเยอะไป แนะนำแม่ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

มีเลือดออกขณะตั้งครรภ์แม่ควรไปหาหมอค่ะเพราะอาจเกิดภาวะแท้งคุกตามได้

ของเราก็ออกค่ะแต่ออกนิดหนึ่งค่ะ

ก็ไม่นะคะก็หายแล้ว

รีบไปหาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ขอบคุณค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

ขอบคุณค่ะ