259 Các câu trả lời

อิจฉาเลยค่ะแม่ ของเราแพ้ตั้งแต่ 4 สัปดาห์ ตอนนี้ 14 สัปดาห์แล้ว ยังไม่หายแพ้เลยค่ะ อาเจียนทุกเช้าเลย ทานยากมากด้วย

ไม่ผิดปกติค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน เราท้องแรกไม่แพ้ท้องเลยนะ ปกติมากได้ลูกชาย พอท้องสองแพ้แทบตายเลยค่ะ ได้ลูกสาว

เป็นเหมือนกันจ้า ตอนนี้ 11w+6 ไม่รู้สึกแพ้ท้องเลยสักนิด แต่หิวตลอดเวลา กินได้ทั้งวัน ไม่คลื่นไส้หรือ อาเจียนเลย 😁

บ้านนี้ตั้งแต่เริ่มตั้งท้องตอนนี้24สัปดาแล้วลูกผู้หญิงไม่เคยแพ้ท้องสักครั้งเลยค่ะรู้สึกโชคดีนะที่ไม่แพ้5555

บ้านนี้ก็ดีใจนึกว่าไม่แพ้ แต่อาการแพ้ก็เริ่มตอนสัปดาห์ที่9คะจนตอนนี้ยังมีบ้างนานๆที่ ตอนนี้16สัปดาห์แล้ว

เราท้องที่2แล้ว ไม่เคยแพ้สักท้องเลยค่ะ ปกตินะคะ ไม่ใช่ว่าจะต้องแพ้ทุกคน ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนของแต่ละคนจ้า

แม่บ้านนี้ก้อไม่มีอาการแพ้ท้องเหมือนกันค่ะ พอรุ้ตัวอีกทีก้อท้องได้4เดือนแล้ว ตอนนี้ท้องได้8เดือนแล้วจ้า

2เดือนค่ะ

บ้านนี้32+แล้วจ้าไม้เคยแพ้เลยจ้า ไม่ได้อยากกินนั่นกินนี่ ไม่อวกไม่เวียนหัว เจ้าตัวน้อยปกติดีจ้า 😊😊

ยินดีด้วยคะ แม่บ้านนี้แพ้ตั้งแต่เดือนแรกยัน5เดือนเลยคะทรมารมาก กินไรไม่ได้เลยแม้แต่น้ำยังอ้วก

เราก็ไม่แพ้ค่ะ ตอนนี้ 16 วีคแล้ว กินเยอะบางทีอิ่มมาก ท้องใหญ่นึงว่าตัวเองท้องได้ 5-6เดือน 😄😄😄😄

Câu hỏi liên quan