4 Các câu trả lời

รอถึง37-38 w น่ะเผื่อน้องกลับหัว ยังมีเวลาเยอะอยู่ค่ะ บ้านนี้น้องกลับหัวตอน37+5 w ตอนนี้38+4w ยังไม่คลอดเลยค่ะ

หมอบอกว่า ถ้า 36 วีคแล้วยังไม่ยอมกลับหัว มีโอกาสแค่ 3% ที่น้องจะกลับ อาจจะต้องดูว่า ต้องผ่า หรือใช้มือบังคับกลับหัวน้อง 😂

น่าจะต้องรอให้กลับเองค่ะถ้าไม่กลับหมอน่าจะแนะนำให้ผ่า บ้านนี้30wหมอบอกน้องเริ่มเอาหัวลงละคะ

น้องเอาหัวลงมาตลอดตั้งแต่ 19 วีค แต่พึ่งเอาหัวขึ้น 2 อาทิตย์ที่แล้วเองค่ะแม่ สงสัยน้องสับสน 😂

บ้านนี้ไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ แค่รอแล้วเค้าก็กลับเองค่ะ น้องกลับหัวช้าเหมือนกันค่ะ

ไปตรวจตอน35วีค หมอบอกกลับหัวแล้ว ก่อนหน้านั้นก็ยังไม่กลับค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่กลับหัวรอจนถึง37-2จนต้องผ่าคลอดคะ

ไม่อยากผ่าเลยค่ะแม่ อยากสัมผัสประสบการณ์คลอดเอง

Câu hỏi liên quan