173 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะขอยกนิ้ว👍ให้แม่เลยเป็นสุดยอดคุณแม่ที่มีความอดทนสูงมากแม่จะคลอดง่ายแบบนี้ไหมและเป็นเด็กแรกเกิดที่มีน้ำหนักเยอะมาก ขอให้น้องแข็งแรงๆสมบูรณ์เลี้ยงง่ายไม่อ้อนไม่กวนนะค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ❣️

รบกวนถามค่ะ ตอนซาวด์แต่ละเดือนน้องน้ำหนักตามเกณฑ์มั้ยค่ะ พอดีบ้านนี้หมอนัดทีรัยหมอบอกน้ำหนักค่อนข้างเยอะเหมือนกันค่ะ

ซาวครั้งเดียวค่ะ 5เดือน ตอนดูเพศ กับความปกติค่ะ จากนั้นไม่เคยซาวอีกเลยคร่ะ

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่เก่งมาก น้องตัวใหญ่มากแต่คุณแม่ก็คลอดเองได้ สุดยอดเลยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่เลยนะคะ

ขอบคุนค่ะ😊

เก่งมากแม่. คลอดง่ายด้วย ขอให้คลอดง่ายๆแบบแม่บ้างนะค่ะ ลูกหมูน่าชังมาก บ้านนี้39+5 อยากเจอบ้างแล้วววว❤❤

ขอบคุนนะคะ สู้ๆนะคะ แม่

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่เก่งมากเลยน้องน้ำหนักเยอะมากแต่คุณแม่สามารถเบ่งน้อออกมาได้เอง สุดยอดเลยค่ะแม่

ตอนเบ่งไม่รู้หรอกค่ะ ว่า น.น กี่โล เพราะซาวดูเพศแค่ครั้งเดียว ตอน5เดือนค่ะ

ว้าว!! ตัวใหญ่มากเลยค่ะแม่ จัมโบ้มาก!! แม่เก่งมากค่ะเบ่งคลอดเองได้ ขอให้โตไวๆแข็งแรงจ้า..

ขอบคุนมากค่ะแม่

VIP Member

น่ารักน่าชังจังเลยค้ะ เพิ่งเคยเห็นครั้งแรกเลยเด็ก 5.1 โล 🥳💗 คุณบำรุงเก่งแน่เลย

🥰🥰 ขอบคุณค่ะ ไม่ได้บำรุงอะไรหรอกค่ะ กินปกติค่ะ

โอ้โห ตัวโตแข็งแรงมากค่ะ นับถือคุณแม่เลยคลอดธรรมชาติด้วย แข็งแรงทั้งคู่นะคะ

น้องน่าเกลียดน่าชังมากคะขอใหสุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งน้องและคุณแม่เลยนะคะ

หมูน้อยหน้าตาน่าชังมากเลยลูก คุณแม่เก่งมากเลยค่ะ เเข็งเเรงแข็งแรงนะคะ♥️♥️

ขอบคุนนะคะแม่😊