1 Các câu trả lời

ฝากครรภ์หรือยังคะ ถ้าฝากแล้วแนะนำให้ปรึกษาหมอและอธิบายกับคุณหมอเหมือนอย่างที่แม่เล่าในนี้นะคะ เพื่อที่คุณหมอจะได้ซาวด์ดูน้องเบื้องต้นและแนะนำวิธีการดูแลตัวเองค่ะ

ฝากแล้วคะ​ ส่วนเรื่องรายละเอียดหมอจิตเวชประจำตัวเราเป็นคนส่งเคสเราให้หมอสู​ติ​คนที่เราฝากด้วยตอนนี้​ คือซาวแล้วหมอว่าน้องดูพัฒนาการตามเกณฑ์​้ห็นแขนขาแล้ว​ แต่เราเองก็ยังกังวล​ เราอยากรู้ว่าใครเคยประสบพบ​เจอ​แบบเราบ้างแล้วเป็นยังไงบ้างอ่าคะ

Câu hỏi liên quan