8 Các câu trả lời

ไม่มีผลอะไรแต่ทำให้ผิวแห้ง และ ระคายเคืองง่ายค่ะ เน้นทาโลชั่นเยอะๆ ถ้าให้ดีงดไปก่อนค่ะ ตัวนี้มันเหมือนเน้นผลัดผิว คนท้องผิวจะบางอ่อนแอค่ะ

ตอนนี้ท้อง9เดือนก็ยังใช้อยู่ ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ ท้องก็ไม่ได้แตกลายอะไร ปกติเราก็เป็นคนผิวแห้งค่ะ แต่เน้นทาครีมบำรุงเอาค่ะ

ถ้าแม่เป็นคนผิวแห้ง ไม่แนะนำค่ะ เพราะสบู่เบนเนท ส่วนตัวคิดว่ามันกัดทำให้ผิวแห้งกว่าเดิม ทำให้คัน มีโอกาสท้องแตกลายค่ะ

บ้านนี้ใช้ทั้งทั้งและใบหน้าเลยค่ะตั้งแต่ก่อนท้องตอนนี้ 37สัปเาห์แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

เราใช้ทั้งตัวทั้งหน้าเลย ตั้งแต่ยังไม่ท้อง จนตอนนี้ 35 วีคแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่า

ไม่มีเขียนห้ามว่า คนท้องห้ามใช้คะ สามารถใช้ได้

บ้านนี้ก็ใช้อยู่ตลอดค่ะไม่มีปัญหาอะไรนะ

ใช้อยู่เหมือนกันคะตอนนี้8เดือนกว่าแล้ว

Câu hỏi liên quan