71 Các câu trả lời

ติดพ่อมากกว่าแม่ค่ะ คือเวลาส่วนมากจะพ่ออุ้ม และกล่อมนอน เพราะแม่ทำงานบ้านค่ะ ติดชนิดที่ตื่นมาต้องหาพ่อ พ่อเดินผ่านร้องไห้ตาม บางทีแม่ก็มีน้อยใจบ้างค่ะ 😭😭😭

ติดแม่กับพ่อเลี้ยง ตามไปทุกที่ตื่นมาไม่เจอแม่ก็งอแงไม่ยอมให้ใครโอ๋นอกจากแม่เลยค่ะ555

ติดพ่อและแม่เท่าๆกัน พอพ่อเลิกงานมานางจะร้องให้อุ้ม กับร้องตามพ่อไปทำงาน

ืติดแม่ค่ะ เพราะอยู่กับนางตลอด เลี้ยงเองมาตลอด พ่อหรือคนอื่นทำงานค่ะ

แม่ค่ะ ไปไหนไม่ได้เลยติดตลอดค่ะ หาไม่เจอก็ร้องหาแม่อย่างเดียวค่ะ

VIP Member

ติดคนพาเดินพาอุ้มคะ ใครพาเดินหรือยืนอยู่ก็หันไปติดคนนั้นเลยคะ555

ติดทั้งสองจ้า ไปไหนไม่ได้เลย จ้า ส่วนมาก ติดพ่อมากกว่าแม่

ติดแม่ค่ะ ลูกหันมาไม่เจอแม่ร้องหาตลอด ใครมาอุ้มก็ไม่เอา

ติดทุกคนยกเว้นแม่ 5555ทั้งๆที่เลี้ยงดูแลให้นม งงเหมือนกัน

แม่ค่ะ ชนิดที่ว่าแค่ทำท่าจะลุกขึ้น ก็เริ่มงอแงทันที

Câu hỏi liên quan