129 Các câu trả lời

ท้องค่ะ ลองทิ้งไว้อีก1สัปดสห์นะคะขค้นสองขีดชัดเลย

ท้องคะ ตอนตรวจจางแบบนี้เหมือนกัน ตอนนี้29wแล้วจ้า

ท้อง คร่า จะจางเเค่ไหนก็ท้อง แต่ท้องยังอ่อนยุ

ขึ้นสองขีดเเปลว่าท้องจ้า ข้างกล่องก็บอกอยู่

เราก็จางเเบบนี้แหละ ตอนนี้จะ 5 เดือนแร้วจ้าาา

คืดว่าท้องนะคะ ลองไม่ตรวจเลือดอีกทีก็ได้ค่ะ

ท้องจ้า แม่บ้านนี้ก้อขุ้นแบบนี้สรุปท้อง 😊😊

ท้องค่ะ บ้านนี้จางกว่านั้น ตอนนี้14+2แล้วค่ะ

จางแต่ไหนก้ท้องจร้า บ้านนี้จางกว่านี้อีก

ท้องค่ะ ท้องยังอ่อนอยู่เลยขึ้นสองขีดจางๆ

Câu hỏi liên quan