207 Các câu trả lời

ใช้แอพนี้ตั้งแต่ลูกคนแรกค่ะ จนคนที่ 2 ตอนนี้อายุ 6 เดือนแล้วค่ะ ชอบบทความดีๆ วิธีการเลี้ยงลูก และทริคต่างๆค่ะ #Mom2daughter💖

ไตรมาส3แล้วคะ ใช้มาตั้งแต่รู้ว่ามีน้อง ได้ความรู้เรื่องอาหารและยา ท่านอน ทำให้สะดวกสบายขึ้นเยอะเพราะแอพนี้เลยคะ

ชอบแอปนี้มากเลยค้าา ตั้งแต่ท้องมาก้ได้รู้ถึงพัฒนาการลูกแต่ล่ะกี่วีค และยังมีประโยชน์อีกมากมายชอบมากๆเลยค้าา🥰

VIP Member

ลูกคนที่2จ่า ติดตามการพัฒนาการตั้งครรภ์ ตังแต่ลูกคนแรกลูกชายตอนนี้ลูกชาย2ขวบแล้วจ่าส่วนลูกคนที่2ลูกสาว 32wแล้วจ่า

ลูกคนแรก ตั้งครรภ์ตอนอายุ 38 กังวลสุดๆ เข้าแอพนี้ทุกวัน เพื่ออ่านข้อมูล และขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันแชร์ความรู้ต่างๆ

คุณแม่มือใหม่ ขอบคุณคำแนะนำและการติดตามพัฒนาการของลูกน้อยในแอปพลิเคชั่นนี้ด้วยนะคะ ตื่นเต้นทุกครั้งที่เข้าดู

ท้องแรกค่ะ พึ่งรู้จักแอปนี้ไม่นาน. ทำให้รู้พัฒนาการของลูกได้ดี. และรู้ควรกินอาหารแบบไหนให้มีประโยชน์ถึงลูก

คนที่2คะ แอพนี้สามารถบอกพัฒนาการของลูกได้ดีมากคะ ทำไห้แม่แฮปปี้เข้ามาดูลูกทุกวัน มีทั้งรายการอาหารชอบมาก

คุณแม่ลูก2เริ่มนับถอยหลังแล​้วค่ะ​ น้องสาวใกล้จะได้เจอหน้าพี่ชายแล้ว​ ตอนนี้ตื่นเต้นทั้งครอบครัวเลย🤰💕👶

ได้ความรู้ ความเข้าใจมากมายในการเลี้ยงลูก คอยเช็คพัฒนาการของลูกตลอด อุ่นใจ และรักแอพดีดีแบบนี้เลยค่ะ😊

Câu hỏi liên quan