207 Các câu trả lời

ท้องคนแรกค่ะ ขอบคุณแอพ theAsianparentมากเบยค่ะที่แนะนำข้อมูลดีๆ และให้การติดตามพัฒนาการของลูกน้อยค่ะ

ใช้แอ๊ปนี้มาตั้งแต่ลูกคนแรก ใช้ดีมากคะได้ความรุ้เยอะเลย จนตอนนี้ลูกคนที่สองแร้วจ้า #ลูกสาว

ท้องคนแรกค่ะใช้ App นี้ติดตามคือว่าดีมากค่ะ ผ่าคลอด​ค่ะเห็นน่าลูกแล้วหายเจ็บเลยค่ะ40+2หนัก3.4ค่ะ

ติดตามตั้งแต่ตัวเองตั้งครรภ์ จนตอนนี้ลูกน้อยได้5เดือน เข้าดูตลอดว่าวันนี้ลูกน้อยเป็นยังไง

ท้องแรกค่ะใช้แอพนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ได้พูดคุยปรึกษาแม่ๆคนอื่นในบางอย่างที่เราไม่รู้ค่ะ

ลูกคนแรก พรุ่งนี้ก็ 24 วีคแล้วคะ เข้ามาติดตามทุกวัน อยากรู้ว่าลูกสาวเติบโตยังไงบ้างแล้ว 😊

ติดตามพัฒนาการของลูกตั้งแต่ตั้งครรภ์จนตอนนี้คลอดน้องได้7วันแล้วคะ และจะติดตามต่อไปคะ

ท้องลูกคนแรกค่ะ ชอบเข้ามาดูพัฒนาการของลูกบ่อยๆ นับวันรออยากเจอเจ้าตัวเล็กแล้ว🤣❤️👶🏻

VIP Member

ติดตามแอปนี้มาตั้งแต่ตั้งครรภ์จนตอนนี้ลูกจะ 4เดือนแล้ว ได้ความรู้ สาระและประโยชน์มาก

VIP Member

ใช้แอพนี้ตั้งแต่รู้ว่าตัวเองตั้งครรถ์จนตอนนี้ลูกได้1ปีแล้ว มีประโยชน์มากค่ะ ชอบมากๆ

Câu hỏi liên quan