131 Các câu trả lời

กำหนดวันเดียวกันเลยค่า 14/12/62 ได้ลูกชายค่า ยังคิดชื่อไม่ออกเลยค่า

ค่อยๆ ตั้งค่ะแม่ 😍

โห ตะหมูก ธ.ค. เหมือนกันคะ หนักท้องมากตอนนี้ ปวดชิมิด้วย😂

VIP Member

กำหนดคลอด 30 ธันวาค่ะ ถ้าได้ลูกชายพ่อเค้าตั้งชื่อว่าอนันดา

สงสัยจะหล่อเข้มเหมือนอนันดาเลยนะนิ

คุณแม่ดูให้หน่อย. ได้ผุ้หญิงหรือชายค่ะ คุณหมอไม่บอกเลย

ดูไม่ออกค่ะ รูปไม่ชัด

กำหนดคลอด17ธันวาคมจ้า เพศหญิง ตอนนี้21w+5 น้ำหนัก560กรัมจ้า

บ้านนี้ 457g ป้าหมอบอกโอเคอยู่ อยู่ในเกณฑ์ดี และแม่ไม่ต้องโดป เพราะกลัวลูก นน เยอะแล้วแม่ท้องโย้ จะไม่คืนสภาพ กลัวแม่ไม่สวย 😅😅

คลอดธันวาค่ะอาทิตย์ต้นเดือนหมอให้เลือกวันผ่าเลย

บ้านนี้ กำหนด18ธันวา62จ้า ท้อง2 ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ธันวาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 21 สัปดาห์ค่ะ

13ธันวาคมค่ะ ท้องสองผู้หญิงค่ะ คนแรกผู้ชาย

กำหนดเรา 13/12/19จ้าครบ4 แต่คิดว่าไม่น่าจะถึง

Câu hỏi liên quan