8 Các câu trả lời

รอก่อนค่ะ น้องยังเล็กมากๆซาวด์ก็ไม่เห็น แม่บ้านนี้ก็พึ่งผ่านมาคิดมากเรายิ่งเคลียดพยายามผ่อนคลายค่ะ หมอนัดครั้งหน้าก็เจอน้องค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

บ้านนี้นับวันจากประจำเดือนได้ 8 วีค แต่พอไปหาหมอ หมอซาวด์ดูได้ 5 วีค ยังไม่เจอน้องค่ะ😢

บ้านนี้แม่มือใหม่ค่ะไปฝากมาวันนี้ ค่ะ7 สัปดาห์ 3วันค่ะ สู้ๆนะค่ะเดียสก็เจอค่ะ

เราไปซาวด์มาเมื่อวาน 7 วีคพอดีก็ยังไม่เจอค่ะ หมอนัดซาวด์อีกครั้งวันที่21 ค่ะ

อย่าคิดมากนะคะคุณแม่ของเรา8วีคไม่เจอ มาเจอตอน11วีค ทำใจสบายอย่าเครียดค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ฝากท้องตอน7week ไม่เจออะไรเลยค่ะ

บ้านนี้เจอตอน8วีคค่ะแม่ รอซาวน์อีกรอบจ้า

จ้าแม่ ขอบคุณนะคะ

รออีกซัก1อาทิตย์แล้วซาวด์ใหม่ค่ะ

Câu hỏi liên quan