27 Các câu trả lời

ไม่เป็นไรนะแม่ บ้านนี้เป็นตอน 22W ตอนนี้น้องมาใหม่แแล้ว สู้ๆนะแม่ เดี๋ยวน้องก็กลับมา🥰❤️🫂

ขอบคุณนะคะ

เดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ บ้านนี้เคยแท้งไปเมื่อ3ปีที่แล้ว ตอนนี้ท้องได้29วีคแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ พักร่างกายบำรุงร่างกายไว้เดี๋ยวน้องก้อมาเกิดใหม่คะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ สู้ๆค่ะ ☺️

Super Mum

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะคะ เดี๋ยวเขาก็มาเกิดใหม่นะ เป็นกำลังใจค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ สู้ๆค่ะ☺️

ก่อนน่านี้ได้ซาวน์ไหมคะ เคยได้ยินเสียงหัวใจน้องมาก่อนไหมคะ

ก่อนหน้านี้ซาวน์ตอนอายุครรภ์ 7 สัปดาห์ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจ อ.หมอบอกน้องปกติแข็งแรงทุกอย่างค่ะ ผลเลือดแม่ก็ดี แล้วอ.หมอก็นัดตรวจ NIP สัปดาห์ที่ 12 ค่ะ พอถึงวันนัดน้องก็หัวใจหยุดเต้นแล้วค่ะ 🥲

แล้วแม่มีอาการอะไรไหมคะ แม่บ้านนี้หวั่นๆค่ะภาวะเสี่ยงเยอะ

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะคุณแม่ ปกติทุกอย่างเลย

สู้ๆนะคะ เผื่อน้องจะกลับมาใหม่แบบแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณนะคะ

มีอาการอย่างอื่นนอกเหนือจากนี้ไหมคะ

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ตอน อ หมอ ซาวน์ ทุกคนช็อคเลยค่ะ เพราะ แม่ปกติทุกอย่างเลย

ลองเปลี่ยนหมอดูยังคะ สู้ๆนะคะ

ก่อนขูดมดลูก เปลี่ยน หมอ และ รพ แล้วค่ะ อีกที่ก็ยืนยันผลแบบเดิมค่ะ ^^

แม่มีอากาอะไรก่อนหน้ามั้ยคะ

แม่ปกติทุกอย่างเลยค่ะ