6 Các câu trả lời

ใจเย็นๆนะคะคุณแม่ผลเลือดมีโอกาสคลาดเคลื่อนและผิดพลาดมากอยู่ ของเราอายุ37 เจาะเลือดผลออกมาก็เสี่ยงสูง ก็แอบคิดมากเหมือนกัน แต่พอเจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติ ก็สบายใจค่ะ เป็นกำลังใจให้นะ ขอให้ผลออกมาปกติให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

ขอให้ผลออกมาดีน่ะค่ะ บ้านนี้ก็เสี่ยงสูง รอเจาะน้ำคล่ำค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะค่ะ

สอบถามเพิ่มเติมค่ะคุณแม่อายุเท่าไหร่เราก็กลัวเหมือนกัน...

ของเรา1:2 ..เครียดมากเลย รอผบอีกสองอาทิตย์😭

เราก็เสี่ยง1:2 รอเจาะน้ำคร่ำอีก2อาทิตย์​ เครียดมากเลย​ ยินดีกับแม่ด้วยนะคะ​ แม่ช่วยแชร์​ประสบการณ์​หน่อยได้ไหมคะ

TapFluencer

เราก็เจาะค่ะ ความเสี่ยงต่ำค่ะ

Super Mum

ขอให้น้องไม่เป็นไรนะคะ ❤️