2 Các câu trả lời

ถ้ายังมีออกมาเรื่อยๆ แนะนำคุณแม่หาหมอนะคะ เพราะของเราก็เป็นเลือดสีน้ำตาลอ่อนๆ ในช่วงแรก จนเราปล่อยไว้หลายวัน กลายเป็นเลือดสีแดงสดค่ะ แต่ของเราไม่ใช่เลือดล้างหน้าเด็กค่ะ ของเราจะเป็นตอนปัสสาวะ พอใช้ทิชชู่ซับจะติดมากับทิชชู่ด้วยค่ะ

ไปพบคุณหมอมาแล้วคะ คุณหมอบอกเป็นภาวะแท้งคุกคาม ฉีดยาเรียบร้อยแล้วคะ รอดูอีก1 สัปดาห์คะ ขอบคุณนะคะ

เลือดประจำเดือนที่ค้างป่าวคร้ที่คนแก่ชอบว่าเลือดล้างหัวลูก

ไม่แน่ใจคะ ไปพบคุณหมอมาแล้วคะ คุณหมอบอกเป็นภาวะแท้งคุกคาม ฉีดยาเรียบร้อยแล้วคะ รอดูอีก1 สัปดาห์คะ ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan