1130 Các câu trả lời

สาธุค่า ขอให้ลูกในท้องแข็งแรงปลอดภัย ขอให้ผลตรวจออกมาปกติด้วยค่ะ สาธุ

สาธุค่ะขอให้ลูกสุขในท้องสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ทุกประการ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

VIP Member

สาธุขอให้ลูกข้าพเจ้าคลอดง่ายครบ32ประการสุขภาพร่างกายแข็งแรงด้วยเทอญ

สาธุจ้า 🙏ขอให้น้องแข็งแรงสมบูณร์ ครบ32 คลอดง่ายๆตัวขาวๆนะค้ะ 🙏🙏🙏🙏🙏🙏

สาธุ คะ ขอให้ลูกแข็งแรงสมบูรณ์ ครบ 32 ทุกประการคะ คลอดง่าย เลี้ยงง่าย คะ

ขอให้ลูกคลอดมาแข็งแรง มีร่างกายครบ 32 สมบูรณ์ทุกส่วนด้วยเถิด สาธุ🙏🙏🙏

สาธุจ้าาาา ขอให้ลูกในท้องแข้งแรงคลอดง่ายๆเสี้ยงง่ายด้วย สาธุๆ..🙏🙏🙏

สาธุ ขอให้ลูกในท้องข้าพเจ้าจงแข็งแรง สมบูรณ์ ครบ32ทุกประการด้วยเถิด

สาธุค่ะขอให้ลูกเกิดมาครบถ้วนสมบูรณ์ทั้งทางกายและสติปัญญาด้วยเถอญ

VIP Member

สาธุค่ะ ท้องแรกขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงๆ39+4 ขอให้คลอดอาทิตบนี้เลย สาธุ

Câu hỏi liên quan