15 Các câu trả lời

อิจฉาจังค่ะเค้านัดซาวด์วันนี้น้องหนีบไว้เค้าลุ้นมากคิดว่าจะรู้เพศแอบนอยเลยค่ะอยากซื้อของแล้วน้องไม่ให้เห็น🥺

ทีมลูกชายค่ะ 26กรกฎาคม ตอนซาวด์ คุณหมอบอกผู้ชายผลตรวจน้ำคร่ำผลก็เป็นผู้ชายตรงกันค่ะ😊

ผู้ชายเหมือนกันคะ26กค

บ้านนี้36wใกล้คลอดแล้วค่ะ. ได้ลูกชายจู๋ใหญ่มาก🤣

ชายค้า ทีมมิถุนายน แม่ไม่ต้องลุ้นหนูโชว์จู๋เอง

ยินดีเช่นกันค่ะแม่

บ้านนี้ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ ทีมกรกฎาคม วันที่31

ทีม 31 กรกฏาคม เหมือนกันค่ะ 🥰

แบบนี้ ชาย หรือ ญ คะ หมอบอกไม่แน่ชัด

หมอบอกผู้ชายค่า แต่แม่ดูไม่ออกเลย5555

น่าจะเป็นตอนน้องขยับนะคะ พอออกมาเป็นรูปแล้วมองไม่เห็น😅

บ้านนี้ตรวจนิฟ ได้ลูกชายค่ะ 13ก.ค.

ลูกชายเหมือนกันค่ะ 24 กรกฎาคม66🥰

ยินด้วยคะแม่

ลูกชายเหมือนกันค่ะ 23 กรกฎาคม🥰

ยินดีด้วยคะ