53 Các câu trả lời

บ้านนี้ยังไม่ซื้อเลยจ้า​ ได้แต่ดู​ๆตามในเฟสแล้วแคปจอเก็บ​ไว้​ ทั้ง​ สามี​ แม่เรา​ แม่สามี​ บอกว่าค่อยซื้อ​ รอสัก​ 9​ เดือน​ เราบอกกลัวซักไม่ทัน​ เตรียมไม่ทัน​ แม่บอกหาข้อมูล​รอไว้ซื้ออะไรที่ไหน​ ครบ​ 9​ เดือนปุ้บสั่งมาเลย​ แม่ซักเตรียมให้เอง​ เรารอจ่ายตังพอ​ **ปล.​ เราเคยมีเลือดออกมานิดนึงตอน​ 30​ วีค​ เลยโดนห้ามซื้อของค่ะ​ ทีแรกก็กังวลกลัวเตรียมไม่ทัน​ แต่แม่ๆบอกจะช่วยเตรียมเองเลยยอมค่ะ​

กำลังทยอดซื้ออย่างต่อเนื่องค่ะบ้านนี้ อาทิตย์หน้าน่าจะครบ ค่อยซักค่ะ😊😊

26พ.ย.ค่ะทยอยซื้อของแล้วแต่ยังไม่ครบค่ะซักชุดเตรียมไว้เรื่อยๆแล้วค่ะ☺️

บ้านนี้ยังไม่ได้ซักเลยคร้า เดียวต้องซักบ้างแล้ว กำหนด 2 พ.ย. คร้า

บ้านนี้เดือนธันวาคม เริ่มซักแล้ว เดียวท้องโตกว่านี่จะซักไม่ไหว

ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะชุดคลุมก็ไม่ได้ใส่เพราะท้องไม่ใหญ่มาก😁

เรียบร้อยแล้วจ้า เหลือแต่เก็บใส่กระเป๋าที่จะต้องเตรียมไป รพ

4 พ.ย เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะ เสื้อผ้าซักพับใส่ตะกร้ารอแล้วค่ะ

13 พ.ย. เตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ แต่ไม่เยอะมาก ยังไม่ได้ซักเลย

15 พ.ย.ค่ะ เตรียมของเกือบครบแล้ว ซักไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ😊

Câu hỏi liên quan