น้องมาเชลมาแนะนำสิ่งดีดี

วันนี้มาเชลมีอะไรมาบอกกก~~ ผมเป็นเด็กผิวบอบบางแพ้ง่ายมากครับ ต้องการ การปกป้องพิเศษ ตอนแรกเกิดแม่เลยเลือก MamyPoKo Super Premium Organic แบบเทปไม่แพ้เลย พอมาตอนนี้เริ่มโตขึ้นก็เปลี่ยนมาใช้แบบกางเกง ไม่เปลี่ยนใจเลย เพราะนุ่มอ่อนโยนต่อผิวเป็นพิเศษ ผลิตจาก Organic Cotton หรือ ปุยฝ้ายธรรมชาติ ที่สำคัญลดการแพ้ระคายเคืองของผมได้เป็นอย่างดี เคยลองรุ่นอื่นแล้วแพ้จนมาเจอรุ่นนี้ ไม่มีแพ้ สบายผิวมากๆ ผมเลิฟมามี่โพโคหมดใจเลยครับบบบบ ❤️❤️❤️

น้องมาเชลมาแนะนำสิ่งดีดี
1 Trả lời
Super Mom

น้องน่ารักมากค่า 😍