22 Các câu trả lời

มีใคร ใส่ตัวเดียว แล้วแตกเป็นแฝดแท้ บ้างค่ะ ค่า HCG หลังใส่ตัวอ่อน 14 day ได้ค่าประมาณเท่าไหร่ค่ะ ของเรา 14 day ได้ 3064 mlU/ml พอ 21 day ได้ 24996 ค่ะ อยากรู้ว่าจะเป็นครรภ์เดียวหรือ ครรภ์ แฝดคะ

ถือว่าค่าHCGเยอะมากคะ คุณแม่ฝังกี่ตัวอ่อนคะ💕 ส่วนตัวเอมฝัง2ตัวอ่อน 14วันได้ค่าHCG 816.6 คุณหมอนัดอัลตร้าซาวด์ ลุ้นแฝดเหมือนกันแต่ค่าน้อยกว่ามากนะคะ

ช่วงนี้แพ้หนักแล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ไม่กี่วันเป็นแค่ช่วงเช้า. ช่วงนี้ลากยาวทั้งวันเบื่ออาหารมากๆค่ะ กินได้แค่ผลไม้กับนมเป็นหลัก

แม่คลอดแล้วใช่มั๊ยคะ ขออนุญาติสอบถามได้มั๊ยคะ แม่ได้ตรวจโครโมโซมมั๊ยคะ บ้านนี้ใส่น้องไป1 แต่ค่าhcgหลังใส่14วันขึ้นมา 6500+เลยค่ะ แอบกังวน

สวัสดีค่ะทุกคน. มาอัพเดทค่ะ ไปอัลตราซาวร์มาแล้ว ได้แฝดจริงๆด้วยนะคะ 🥰🥰🥰

ขอบคุณมากค่ะ❤️❤️

แฝดแน่นอนค่ะแม่​ เราก็ทำ​ icsi​ hcg ขึ้นแค่​ 167 ค่ะ​ ใส่ตัวอ่อนไปสองตัว​ แต่ติดแค่ตัวเดียวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ทำ IVF เหมือนกันค่ะ ครบ 14 วันเจาะเลือด ได้ค่า 1,210 ตอนนี้ติดแฝด 2 ค่ะ

ว้าววว🎉🎉🎉 ทำให้มโนหนักไปใหญ่เลยค่ะ. ยินดีด้วยนะค้า. นึกถึงตอนเลี้ยงเลย บันเทิงแน่ๆ อิอิ

มีโอกาสสูงนะคะ ค่าเลือด 4000+ ขนาดนี้ ^^ ขอให้ได้แฝดสมใจคุณแม่นะคะ 🎉🎉

♥️♥️

เราทำ icsi ค่ะ ของเรา 14 วัน ตรวจได้ 3,185 ตอนนี้น้องแฝดได้ 16+4 วีค แล้วค่ะ 😊

แม่แฝด3เลยหรอคะ หลังใส่ตัวอ่อน14วันหรอคะแม่ที่ขึ้น3185

แฝดแน่ๆค่ะ เราไม่ได้ทำ ตรวจค่า hcg 3800 ตอน 5 วีค ยังแฝดเลยค่ะ

ไปอัลตราซาวน์มาเรียบร้อย แฝดจริงๆด้วยค่ะคุณแม่❤️❤️

ของเราหลังใส่14วันค่า1100แฝด2จ้า ตอนนี้34+วีคจ้า

ขอบคุณมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan