47 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็ชายเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 32w + 6d แล้วค่ะ

ขอบคุณค่าา ^^

บ้านนี้ก้สมใจค่ะได้ลูกชาย ตอนนี้7เดือนเข้า8เดือนแล้วค่ะ🤗

ยินดีด้วยนะคะ ☺️☺️☺️

ดีใจด้วยนะคะ ของเรา17w น้องไม่ให้ดูเพศเลยคะน้องหนีบขาไว้

บ้านนี้ก็กังวลเหมือนกันว่าจะเห็นตอนไหน เพราะบางคนก็ 16 วีคอัพเลย แต่โชคดีมาก อัลตราซาวด์แล้วเห็นเลย

ยินดีด้วยค่ะเดี๋ยว2จะลองทำตามสูตรลูกชายดูซิจะได้ผลไหม

ลองดูนะคะ เอาใจช่วยค่า 555 ^^

บ้านนี้ได้ผช.ตามที่หวังเลยค่ะแต่เรากับแฟนฝันว่าได้ผญ.

ยินดีด้วยนะคะะ ^^

VIP Member

อยากได้ ผช บ้าง บ้านสามีเชื้อจีน ยังไม่มีหลานชายด้วย🥰

17w+5d แล้วยังไงก็เห็นค่ะ แต่มาลุ้นเพศต่อ 555 ตื่นเต้นมากค่ะ

พรุ่งนี้มีนัดอยากสมหวังแบบนี้จัง แต่กลัวเขาปิดไว้

จริงๆแล้ว ญ. ก็ได้ แต่ชายจะดีมว๊ากกกก 555 แล้วก็ได้ ผช. จริงๆ ขอให้สมหวังนะคะแม่ ^^

ท้องแรกลูกสาว ท้องนี้ได้ลูกชายสมใจเหมือนกันค่ะ😍

ยินดีด้วยนะคะ ^^ บ้านนี้อยากได้ลูกชายคนโต ลูกสาวคนเล็กค่า 555 😂

VIP Member

ชายจร้า 😍คนแรกหญิง ตอนนี้38+1แล้ว อยากเจอหน้าแล้วคะ

อยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ 555 แต่เพิ่ง 16 วีคเอง รวมวันนี้ ><

15Wซาวเหงเพศแล้วใช่มั้ยค่ะ จะไปซาวมั่งนะค่ะ

จริงก็ 15w ขึ้นไปก็ซาวด์เห็นแล้วจ้า แต่บางบ้านก็ยังไม่เห็นค่ะ บางบ้านก็หนีบขาบ้าง ก็ไม่เห็นจ้า แล้วแต่นะคะ

Câu hỏi liên quan